વર્ષો પછી ઉભરાઈ ગયું નેહા કક્કડની પીડા, જણાવ્યું : ‘માતા-પિતા ઇચ્છતા નહોતા કે તે જન્મે’

0
55

નેહા કક્કડે પોતે જણાવ્યું કે તેના માતા-પિતા ઇચ્છતા નહોતા કે તે જન્મે લે.

6 જૂન 1988 ને જન્મેલી નેહા 32 વર્ષથી થઇ ગઈ છે. પોતાના જન્મદિવસના ખાસ દિવસે નેહાએ પોતાના જીવનના સંધર્ષની કહાનીને સંગીત દ્વારા દેખાડ્યું છે. એક સિંગરના મોઢેથી તેના સ્ટ્રગલનો વિડીયો નેહા એ પોતાના યુટ્યુબ ચેનલ પર રિલીઝ કર્યો. જણાવી દઈએ કે આ વીડિયોમાં નેહાએ પોતાના જન્મથી લઈને એક સિંગર બનાવ સુધીની કહાની જણાવી છે. નેહા એ જે યુટ્યુબ વિડીયો શેયર કર્યો છે, તેમાં ગીત અને રેપ દ્વારા નેહાનું ઘર, પરિવારની સમસ્યા અને સફળતાની સફરને દેખાડી છે.

નેહાએ પોતાના વીડિયોમાં ઘણા દર્દનાક ખુલાસો પણ કર્યા છે. સંગીતના માધ્યમથી તેમને જણાવ્યું કે તે એક ગરીબ, ઓછું ભણેલા-ગણેલા અને સીધા પરિવારમાં જન્મી હતી. ઘરની આર્થિક સ્થિતિ સારી નહોતી, એટલા માટે તેના માતા-પિતા તેમને જન્મ આપવા માંગતા નહોતા. એવા જ કેટલાક ખુલાસા તેમણે પોતાના આ ગીતમાં કર્યા છે. આવો જાણીએ નેહાની કહાની નેહાની જુબાની…

માતા-પિતા કરાવવા માંગતા હતા ગર્ભપાત

પોતાના નવા વીડિયોમાં નેહાએ જણાવ્યું કે ઘરની આર્થિક સ્થિતિ ખુબ નબળી હતી, એટલા માટે માતા-પિતા તેને જન્મ આપવા માંગતા નહોતા. નેહાએ જણાવ્યું કે માંને ગર્ભધારણ કર્યાને ઘણો સમય થઇ ચુક્યો હતો એટલા માટે માં ગર્ભપાત કરી શકી નહોતી.

માતાના જાગરણમાં ગાતી હતી નેહા

નેહા કક્ક્ડ બાળપણથી જ સંગીતમાં રસ રાખતી હતી. તેમણે 4 વર્ષની ઉંમરમાં જ ગીત ગાવાનું શરુ કરી દીધું હતું. નેહાએ આ વીડિયોમાં જણાવ્યું કે હું અને મારી બહેન સોનુ કક્ક્ડ જાગરણમાં ગીત ગાઈને આસપાસના વિસ્તારમાં ખુબ લોકપ્રિય થઇ ગયા હતા, કેમ કે ઘરમાં પૈસા નહોતા એટલા માટે માતાના જાગરણમાં અમે ભજન ગાઈને પૈસા કમાઈ લેતા હતા. તેથી આગળ નેહાએ જણાવ્યું કે મારી બહેન સોનુ પહેલાથી જ જાગરણમાં ભજન ગાતી હતી તેમને જોઈને હું પણ શીખી ગઈ.

જન્મથી જ સંધર્ષ

નેહા કક્કડે પોતાના કરિયરમાં ખુબ સંધર્ષ કર્યો છે, ત્યારે તે આજે એક મોટી અને સફળ સિંગર બની શકી છે. તેમણે પોતાના સંધર્ષની કહાની તેમના જન્મના દિવસ એટલે 6 જૂન 1988એ શરુ કરી હતી. નેહાએ પોતાના આ વીડિયોમાં જણાવ્યું કે ઘરની પરિસ્થિતિ સારી ન હોવાથી માતા-પિતા પણ ઓછું ભણેલા-ગણેલા હતા.

ઘરમાં નહોતી 2 ટાઈમની રોટલી

ઘરમાં પૈસા નહોતા, તો રાતે ભૂખથી અમારા અખા પરિવાર રડતું તડપતું રહેતું હતું, અમારા ઘરમાં બે ટાઈમના ભોજનની પણ વ્યવસ્થા નહોતી.

પિતા સમોસા વેંચતા હતા

નેહા અને સોનુ બંને જાગરણમાં ભજન ગાઈને થોડાક પૈસા કમાઈ લેતા હતા, ત્યાં નેહાના પિતાની એક સમોસાની દુકાન હતી. આ રીતે નેહા અને તેમનો પરિવારનું ભરણ પોષણ થતું હતું.

ઇન્ડિયન આઇડલ પછી થઇ ફેમસ

જાગરણમાં ગીત ગાનારી નેહાનો અવાજ ખુબ સારો થઇ ગયો. તેના પછી તેમણે પ્રખ્યાત સિંગિંગ શો ઇન્ડિયન આઇડલમાં ભાગ લીધો, પણ નેહા આ શો જીતી શકી નહિ. તેમ છતાં નેહાએ પાછળ વળીને જોયું નહિ અને પોતાના કરિયરમાં સતત આગળ વધતી રહી. તમને જણાવી દઈએ કે આજે નેહા બોલિવૂડની એક પ્રખ્યાત સિંગર બની ચુકી છે. સાથે જ કરોડો દિલોની ધડકન પણ છે.

આ માહિતી ન્યુઝ ટ્રેન્ડ અને અન્ય નેશનલ ન્યુઝ એજન્સીઓના ન્યુઝ આર્ટિકલ માંથી સંપાદન કરી લીધેલ છે.