આ અભિનેત્રી કપૂર પરિવાર સાથે રાખે છે સંબંધ, તેની બાળપણનો ફોટો ઓળખી નહીં શકો.

0
62

બાળપણનો આ ફોટો કપૂર પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવતી અભિનેત્રીનો છે, ઓળખી શક્યા?

દેશભરમાં લોકડાઉન ચાલી રહ્યું છે, આવી સ્થિતિમાં, બધા લોકોને તેમના ઘરની અંદર બંધ રહેવાની ફરજ પાડવામાં આવી હતી, આ સમયગાળા દરમિયાન, સમગ્ર વિશ્વમાં કોરોના વાયરસનો ખતરો, ઘરની બહાર આવવા ઉપર પ્રતિબંધ લાદવામાં આવ્યો છે.

જેના કારણે લોકો ઘણી સમસ્યાઓમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છે, લોકડાઉન દરમિયાન લોકો ઘરે રહીને મનોરંજનના કેટલાક સાધનો શોધી રહ્યા છે, કોઈને કોઈ સાધન શોધી રહ્યા છે, કોઈ પણ રીતે તે પોતાનો સમય પસાર કરી રહ્યા છે.

જો આપણે કલાકારોના પરિવારની વાત કરીએ તો બોલિવૂડના કલાકારો તેમના પરિવાર સાથે લોકડાઉનમાં સમય પસાર કરી રહ્યા છે, પરંતુ તાજેતરમાં ફિલ્મ સ્ટાર્સ લોકડાઉનમાં થોડી રાહત આપ્યા પછી ફિલ્મી કલાકારો પોતાના ઘરની બહાર દરિયા કિનારે મોજ મસ્તી કરતા જોવા મળે છે. ઘણા સ્ટાર્સે તેમના ફોટા સોશિયલ મીડિયા ઉપર શેર કર્યા છે.

કેટલાક એવા સ્ટાર્સ પણ છે, જેમણે તેમની કેટલીક જૂની યાદોની તસવીરો શેર કરી છે, આજે અમે તમને કપૂર પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવતી એક અભિનેત્રીના બાળપણની તસવીર વિશે માહિતી આપી રહ્યા છીએ, જે સોશિયલ મીડિયા ઉપર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસ્વીરની અંદરની આ અભિનેત્રીને ઓળખવી મુશ્કેલ બની શકે છે.

જેમ તમે આ ચિત્રમાં જોઈ શકો છો, 4 નાના બાળકો જોવા મળે છે, પરંતુ આ તસવીરમાં કપૂર પરિવાર સાથે સંબંધ ધરાવતી અભિનેત્રી કોણ છે? કદાચ તમારે ઓળખવી મુશ્કેલ બનશે, ચાલો તમને તેના વિશે જણાવીએ, આ અભિનેત્રી સોનમ કપૂર છે.

આ તસવીરની અંદર તે તેના કઝિન સાથે ઉભી છે, વચમાં અભિનેત્રી સોનમ કપૂર હસતી જોવા મળી રહી છે, તેણે બ્લેક અસ્તરનું ફ્રોક પહેર્યું છે, જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહી છે, સોનમ કપૂરના બાળપણની આ તસવીર જોઇને સ્પષ્ટ થાય છે કે બાળપણમાં તે કેટલી તોફાની હતી, તેના ચહેરાની નિર્દોષતા અને તોફાનીપણું સ્પષ્ટ દેખાઈ રહ્યું છે.

I miss you all.. ☹️

Posted by Sonam Kapoor on Thursday, 16 April 2020

ખરેખર, અભિનેત્રી સોનમ કપૂરે તેના બાળપણની તસવીર થોડા અઠવાડિયા પહેલા પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ ઈન્સ્ટાગ્રામ ઉપર તેના ચાહકોમાં શેર કરી હતી, જે હવે ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે, સોશિયલ મીડિયા ઉપર તેના ચાહકો તેની આ તસવીરને ખુબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

માત્ર એટલું જ નહીં, પરંતુ આ તસવીરને પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ ઉપર થોડા જ અઠવાડિયામાં ઝડપથી શેર કરવામાં આવી રહી છે, ત્યારે સોનમ કપૂરે તેના બાળપણની આ તસવીર તેના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ ઉપર શેર કરી હતી, ત્યારે તેણે લખ્યું હતું કે “હું તમને બધાને ખૂબ જ યાદ કરું છું ”, ભલે કાંઈ પણ હોય બાળપણની જે સુંદર પળો હોય છે તે કદી ભૂલી પણ શકાતી નથી, બાળપણની કેટલીક તોફાનોથી ભરેલી યાદો હંમેશાં દિલમાં તાજી રહે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે 9 જૂન 2020 ના રોજ અભિનેત્રી સોનમ કપૂર તેના જન્મ દિવસ પ્રસંગે માતાપિતા પાસે દિલ્હીથી મુંબઇ ગઈ હતી અને તેણીએ તેનો 35 મો જન્મદિવસ તેના પરિવાર સાથે ઉજવ્યો હતો, તે લોકડાઉનથી પહેલા જ તેના પતિ આનંદ આહુજા સાથે લંડનથી પાછી દિલ્હી તેના સાસરીયામાં આવી હતી.

તેણીના જન્મદિવસના પ્રસંગે નજીકના લોકો અને મિત્રો દ્વારા તેને સોશિયલ મીડિયા ઉપર વધાવી લેવામાં આવી હતી અને અભિવાદન કરવામાં આવ્યું હતું, અભિનેત્રી સોનમ કપૂરે થોડા સમય પહેલા નિર્માતા-દિગ્દર્શક અનુરાગ કશ્યપ સાથે કામ કરવાની ઇચ્છા વ્યક્ત કરી હતી.

આ માહિતી ન્યુઝ ટ્રેન્ડ અને અન્ય નેશનલ ન્યુઝ એજન્સીઓના ન્યુઝ આર્ટિકલ માંથી સંપાદન કરી લીધેલ છે.